Hukunce-hukuncen HMR MDF

Takaitaccen Bayani:

Danshi Resistant wani ciki ne, panel MDF mai juriya da danshi wanda ya dace da kicin, wanka da kabad na dakin gwaje-gwaje, da aikace-aikace tare da zafi mai zafi da abun ciki na kwatsam.
MDF mai jurewa da ɗanshi, ko Matsakaicin Maɗaukaki Fibreboard, abu ne mai ɗorewa kuma mai ɗimbin yawa wanda aka kera musamman don jure danshi da zafi.An yi shi daga filayen itace waɗanda aka haɗa tare da guduro mai jure ruwa na musamman, MDF mai tsayayyar ɗanɗano ƙaƙƙarfan allo ne kuma daidaitaccen allo wanda ya dace da amfani da shi a wurare masu zafi kamar ɗakin wanka da dafa abinci.
Danshi Resistant MDF yana ba da santsi iri ɗaya, ko da saman kamar MDF na yau da kullun.Gudun ruwa mai jure ruwa da aka yi amfani da shi a cikin Moisture Resistant MDF kuma yana tabbatar da cewa allon yana kula da siffarsa da ƙarfinsa koda lokacin da aka fallasa shi ga danshi.Wannan ya sa MR MDF ya zama abin dogara kuma daidaitaccen abu wanda ya dace don amfani da shi a cikin masana'antar kayan daki, ɗakin katako da kayan haɗin gwiwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfuran

Sunan samfur Green Danshi resistant / MDF fiberboard
Babban HMR MDF Board
Melamine /HPL/PVC Fuskantar MDF HDF
Fuska / baya Takarda ko Melamine Paper / HPL / PVC / Fata / da dai sauransu (gefe ɗaya ko duka gefen melamine fuska)
Babban abu itace fiber (poplar, Pine, Birch ko combi)
Girman 1220×2440, ko kamar yadda bukata
Kauri 2-25mm (2.7mm, 3mm, 6mm, 9mm, 12mm , 15mm, 18mm ko a kan request)
Hakuri mai kauri +/- 0.2mm-0.5mm
Manne E0/E1/E2
Danshi 8% -14%
Yawan yawa 600-840kg/M3
Aikace-aikace Ana iya amfani dashi sosai a cikin gida
Shiryawa 1) Marufi na ciki: A cikin pallet an nannade shi da jakar filastik 0.20mm
2) Marufi na waje: Ana rufe pallets da kwali sannan kuma kaset ɗin ƙarfe don ƙarfafawa;

Dukiya

Fiberboard mai juriya da danshi wanda ke ƙara wakili mai tabbatar da danshi zuwa manyan alluna masu yawa don haɓaka ƙarfinsu.Don haka zaku iya zaɓar alluna masu yawa a matsayin kabad da kabad.
Tasirin hana ruwa na alluna masu hana danshi ya fi na sauran allunan kasuwa.Gabaɗaya magana, allunan da ke tabbatar da danshi na yau da kullun za su faɗaɗa zuwa wani iyaka lokacin da aka fallasa ruwa.Koyaya, sanya allunan da ba su da ɗanɗano ruwa a ƙarƙashin ruwa ba zai iya kula da nakasu ba, babu karkata, da sauran abubuwan mamaki har tsawon sa'o'i 10.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana