Okoume Marine Plywood takardar 4ftx8ft
Ƙayyadaddun samfuran
Sunan samfur | Okoume marine plywood |
Bayan sabis na siyarwa | Tallafin fasaha na kan layi |
Iyawar maganin aikin | Jimlar bayani don ayyukan |
Zane salo | Na zamani ko kamar buƙatun ku |
Wurin asali | Shandong, China |
Daraja | Na farko-aji |
Ka'idojin fitar da Formaldehyde | E0 |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara | Ado mai gefe biyu |
Fuska / baya | F:Okoume ko a matsayin bukatar ku |
Core | C: Poplar, Eucalyptus, Birch, Combi, da dai sauransu |
Girman | 1220x2440mm/1250x2550mm/kamar yadda ake nema |
Kauri | 4mm, 6mm, 9mm, 12mm.15mm, 18mm, 21mm, 25mm.28mm da dai sauransu |
Manne | E0, E1, E2, MR, WP, Melamine |
Yawan yawa | 500-700kgs/M3 |
Launi | M launi, hatsin itace, hatsin marmara, hatsin tufa da sauransu Muna da melamine takarda atlas, Muna da dubban nau'ikan launi daban-daban.Za mu iya ba da sabis na musamman don samar da launi ɗaya bisa ga samfuran abokin ciniki |
Danshi | 8-14% |
Ruwan sha | <10% |
Takaddun shaida | CE, FSC, CARB, EPA |
Aikace-aikace | Kayan ado na gida, kayan daki na panel, katifa, katifar gidan wanka da sauran filayen. |
Dukiya
Plywood na ruwa an yi shi da fuskoki masu ɗorewa da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa waɗanda ke da ƴan lahani don haka yana aiki da kyau a ƙarƙashin yanayin rigar.
Da farko an ƙirƙira don kera jiragen ruwa da jiragen ruwa, katakon ruwa a yanzu ana ƙara yin amfani da shi wajen aikin gini inda ake buƙatar dorewa na katako.
Plywood na ruwa yana da ƙarancin fitarwa na formaldehyde godiya ga babban manne phenolic da aka yi amfani da shi.
Amfani da veneers masu ɗorewa da manne phenolic yana nufin cewa plywood na ruwa yana ba da matakin juriya ga yanayin rigar.
A wasu hanyoyi zai zama mafi ma'ana don plywood ya dace da ginin jirgin ruwa ya zama kawai katako mai darajan ruwa.Kuma wannan ba haka ba ne.Juriya na ruwa, iyawar lankwasawa, da bayyanar duk maɓalli ne.Ana sa ran plywood na ruwa ya zama fuskar nuni ko aƙalla madaidaicin fuskar da za ta iya aiki a matsayin tabbataccen farfajiya don abin ɗaki.Loda latsa wani abu ne da za a yi la'akari da shi amma ya dogara da takamaiman bukatun ginin ku. Dangane da juriya na ruwa, plywood na ruwa daidai da BS1088 yakamata ya tabbatar da dorewar dogon lokaci.